LinkStash - Personal Bookmark Manager (1.0.0-beta1) - en to vi translation catalogue (28 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Description
vi: Mô tả

en: Tags
vi: Thẻ

en: Edit
vi: Sửa

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Default
vi: Mặc định

en: View
vi: Xem

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Page
vi: Trang

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Filter
vi: Lọc

en: Thumbnail
vi: Ảnh thu nhỏ

en: Domain
vi: Miền

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Allowed HTML tags
vi: Các thẻ HTML được cho phép

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Embed Code
vi: Mã nhúng

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần
