LinkStash - Personal Bookmark Manager (1.0.0-beta3) - en to ta translation catalogue (27 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Documentation
ta: ஆவணங்கள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Category
ta: பிரிவு

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Default
ta: இயல்பான

en: View
ta: பார்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Page
ta: பக்கம்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Domain
ta: இணையகளம்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Allowed HTML tags
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட HTML குறிச்சொற்கள்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »
