Linky (8.x-1.0-alpha12) - en to ta translation catalogue (20 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Delete
ta: அழி

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Page
ta: பக்கம்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Revision ID
ta: பதிப்பு குறியெண்

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Destination
ta: இலக்கு

en: Last checked
ta: கடைசியாக சோதித்தது

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: author
ta: ஆசிரியர்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: About
ta: பற்றி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: The referenced entity (%type: %id) does not exist.
ta: மேற்கொள் உருப்படி (%type: %id) காணப்படவில்லை.
