Liquid Voting (1.0.0) - en to th translation catalogue (23 entries)

en: Previous
th: ก่อนหน้า

en: Next
th: ถัดไป

en: Cancel
th: ยกเลิก

en: Yes
th: ใช่

en: No
th: ไม่

en: Overview
th: ภาพรวม

en: Date
th: วันที่

en: Search
th: ค้นหา

en: - None -
th: - ไม่มี -

en: Weight
th: น้ำหนัก

en: Settings
th: ตั้งค่า

en: Unknown
th: ไม่รู้

en: Created
th: สร้างเมื่อ

en: Separator
th: คั่น,แยก

en: Vote
th: โหวต

en: Ascending
th: เรียงน้อยไปมาก

en: Descending
th: เรียงจากมากไปน้อย

en: Topic
th: หัวเรื่อง

en: Changed
th: เปลี่ยน

en: Select
th: เลือก

en: Member
th: สมาชิก

en: Dashboard
th: หน้าหลัก

en: No votes yet
th: ยังไม่มีการให้คะแนน
