Liquid Voting (1.0.0) - en to ta translation catalogue (30 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Email notifications
ta: மின்னஞ்சல் அறிவிப்புகள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: Date
ta: தேதி

en: Search
ta: தேடல்

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Weight
ta: எடை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: User
ta: பயனர்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Separator
ta: பிரிப்பான்

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Vote
ta: வாக்கு

en: Ascending
ta: ஏறுமுகமான

en: Descending
ta: இறங்குமுகமான

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Topic
ta: தலைப்பு

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Sort direction
ta: வரிசை திசை

en: Dashboard
ta: முகப்பு பெட்டகம்
