Liquid Voting (1.0.0) - en to vi translation catalogue (38 entries)

en: Body
vi: Nội dung

en: Previous
vi: Trước

en: Next
vi: Tiếp

en: Operations
vi: Thao tác

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Email notifications
vi: Thư điện tử thông báo

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Overview
vi: Tổng quan

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: - None -
vi: - Không -

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Event
vi: Sự Kiện

en: Unknown
vi: Không rõ

en: User
vi: Người dùng

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Separator
vi: Kí tự ngăn cách

en: Active
vi: Hoạt động

en: Vote
vi: Bình chọn

en: Ascending
vi: Tăng dần

en: Descending
vi: Giảm dần

en: Labels
vi: Nhãn

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Topic
vi: Chủ đề

en: Search by name
vi: Tìm theo tên

en: Scope
vi: Phạm vi

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Select
vi: Chọn

en: Member
vi: Thành viên

en: Revoked
vi: Bị hủy bỏ

en: Unknown user
vi: Không biết người dùng

en: Dashboard
vi: Trang tổng hợp

en: No votes yet
vi: Chưa có phiếu nào

en: - Choose -
vi: - Chọn -
