LISSA Kickstart (8.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (25 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Delete
ta: அழி

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Development
ta: உருவாக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Explanation or submission guidelines
ta: விளக்கம் அல்லது சமர்ப்பிப்பு வழிமுறைகள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Image
ta: படம்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Time
ta: நேரம்

en: Add
ta: சேர்

en: View
ta: பார்

en: Current
ta: தற்சமய

en: node
ta: கணு

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: About
ta: பற்றி

en: Web services
ta: வலை சேவைகள்

en: Machine-readable name
ta: இயந்திரக்குறியீட்டுப் பெயர்

en: Are you sure you want to delete the content type %type?
ta: உண்மையாகவே %type  என்ற இந்த உள்ளடக்க வகையினை நீக்க விரும்புகிறீர்களா?
