Liveblog (2.0.0-alpha4) - en to ta translation catalogue (37 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: On
ta: சரி

en: view
ta: பார்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: edit
ta: மாற்று

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: View
ta: பார்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: All
ta: எல்லா

en: Off
ta: இல்லை

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Location
ta: இடம்

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: N/A
ta: இல்

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Key
ta: சாவி

en: Source
ta: மூலம்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: @type: deleted %title.
ta: @type:  %title நீக்கப்பட்டது.

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Full content
ta: முழு உள்ளடக்கம்
