Liveblog (8.x-1.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (24 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: delete
fil: tanggalin

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Content
fil: Nilalaman

en: Author
fil: May akda

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: view
fil: tingnan

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: edit
fil: wastuhin

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Update
fil: Gawing bago

en: View
fil: Tingnan

en: Created
fil: Inilikha

en: All
fil: Lahat

en: Published
fil: Inilathala

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: Key
fil: Susi
