Liveblog (8.x-1.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (44 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: delete
vi: xoá

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Content
vi: Nội dung

en: Author
vi: Tác giả

en: Actions
vi: Thao tác

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Administration
vi: Quản lý

en: On
vi: Bật

en: view
vi: xem

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: edit
vi: sửa

en: Preview
vi: Xem trước

en: Save
vi: Lưu

en: Update
vi: Cập nhật

en: View
vi: Xem

en: ID
vi: Mã

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Create
vi: Tạo

en: All
vi: Tất cả

en: Off
vi: Tắt

en: Published
vi: Đã công bố

en: Location
vi: Vị trí

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Key
vi: Khóa

en: Source
vi: Nguồn

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: @type: deleted %title.
vi: @type: đã xóa %title.

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Highlight
vi: Tô sáng

en: Full content
vi: Nội dung đầy đủ

en: Secret
vi: Mật

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
