Living Spaces (1.0.0-alpha2) - en to te translation catalogue (91 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Pages
te: పేజీలు

en: Add space
te: ఖాళీ జోడించు

en: delete
te: తొలగించు

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Content
te: సారము

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Private
te: వ్యక్తిగత

en: Groups
te: సమూహాలు

en: Group
te: సమూహం

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: List
te: జాబితా

en: Subject
te: విషయం

en: Actions
te: చర్యలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Manager
te: నిర్వాహకుడు

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: Public
te: బహిరంగ

en: Action
te: చర్య

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Date
te: తేదీ

en: Links
te: లంకెలు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Number
te: సంఖ్య

en: - None -
te: - ఏమీలేదు -

en: Category
te: వర్గం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Export
te: ఎగుమతించు

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Help
te: సహాయం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Time
te: సమయం

en: View
te: చూడు

en: Menu
te: మెనూ

en: You are not authorized to access this page.
te: ఈ పేజీ చూడడానికి మీకు అనుమతి లేదు.

en: Picture
te: చిత్రం

en: User
te: వాడుకరి

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: User ID
te: వాడుకరి ID

en: Contact
te: సంప్రదించు

en: Created
te: సృష్టితం

en: All
te: అన్నీ

en: Access denied
te: అనుమతి లేదు

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Page
te: పేజీ

en: Breadcrumb
te: బ్రెడ్‌క్రంబ్

en: To
te: ఎవరికి

en: From
te: నుండి

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Location
te: ప్రాంతం

en: Last login
te: చివరి ప్రవేశం

en: Month
te: నెల

en: Address
te: చిరునామా

en: General
te: సాధారణ

en: Week
te: వారం

en: Day
te: రోజు

en: Other
te: ఇతర

en: User login
te: వాడుకరుల ప్రవేశం

en: Create content
te: కొత్త విషయం రాయండి

en: Anonymous
te: అనామకం

en: Save settings
te: అమరికలు దాచు

en: Attachments
te: జోడింపులు

en: Topic
te: విషయం

en: Your message has been sent.
te: మీ సందేశం పంపించాం.

en: ‹ Previous
te: ‹ మునుపటి

en: Next ›
te: తదుపరి ›

en: Unpublished
te: ప్రచురింపబడనివి

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Select
te: ఎంచుకోండి

en: Permission
te: అనుమతి

en: Administrator
te: నిర్వాహకుడు

en: - All -
te: - అన్ని -

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: Full HTML
te: పూర్తి HTML

en: Basic block
te: ప్రాథమిక నిరోధం

en: Website feedback
te: వెబ్‌సైటు ప్రతిస్పందన

en: Basic HTML
te: ప్రాథమిక HTML

en: Restricted HTML
te: నియంత్రిత HTML
