Livre (1.0.2) - en to te translation catalogue (22 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: List
te: జాబితా

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Edit
te: మార్చు

en: - None -
te: - ఏమీలేదు -

en: Weight
te: భారం

en: Depth
te: లోతు

en: Settings
te: అమరికలు

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Book
te: పుస్తకం

en: Node ID
te: నోడ్ ఐడి

en: Outline
te: ఆకృతి

en: View
te: చూడు

en: Page
te: పేజీ

en: Books
te: పుస్తకాలు

en: Book navigation
te: పుస్తక మార్గదర్శిని

en: About
te: గురించి

en: Uses
te: వాడుకలు

en: New book
te: కొత్త పుస్తకం
