Livre (1.0.3) - en to ta translation catalogue (69 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Edit
ta: மாற்று

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Weight
ta: எடை

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Pages at a given level are ordered first by weight and then by title.
ta: கொடுக்கப்பட்ட வரிசையில் பக்கங்கள் எடை கொண்டும் அடுத்து தலைப்பு கொண்டும் வரிசை படுத்தப்படும்.

en: Depth
ta: ஆழம்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to parent page
ta: முதன்மைப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Book
ta: நூல்

en: Outline
ta: வரையறை

en: View
ta: பார்

en: Node
ta: கணு

en: Parent item
ta: பெற்றோர் பொருள்

en: Add child page
ta: துணைப்பக்கங்களைச் சேர்க்க

en: Printer-friendly version
ta: அச்சிடுவதற்கு ஏற்ற பதிப்பு

en: Remove from outline
ta: பொருளடக்கத்திலிருந்து நீக்கவும்

en: Unknown export format.
ta: ஏற்றுமதிக்கான வடிவம் தெரியவில்லை

en: Add content
ta: உள்ளடக்கத்தைச் சேர்

en: Page
ta: பக்கம்

en: Sort order
ta: ஒழுங்கு வரிசை

en: Up
ta: மேல்

en: Books
ta: நூல்கள்

en: Menus
ta: பட்டிகள்

en: Book navigation
ta: புத்தக வழிநடத்தல்

en: About
ta: பற்றி

en: Change book (update list of parents)
ta: நூலை மாற்று (பெற்றோர் பட்டியலை மாற்றியமை)

en: Manage your site's book outlines.
ta: தங்கள் தளத்தின் நூல் வடிவாக்கத்தை மேலாழ்.

en: Book navigation block display
ta: புத்தக வழிநடத்தல் தொகுப்பினை காண்பி

en: Add to book outline
ta: நூல் வரையறையில் சேர்

en: Book outline
ta: நூல் வரைமுறை

en: This will be the top-level page in this book.
ta: இதுவே இப்புத்தகத்திலுள்ள மேல்-நிலைப் பக்கமாக அமையும்

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: Collaboration
ta: ஒத்துழைப்பு

en: Not in book
ta: நூலில் இல்லை

en: New book
ta: புதிய நூல்

en: Your page will be a part of the selected book.
ta: இந்த பக்கம் தெரிவு செய்யப்பட்ட நூலின் ஒரு அங்கமாக இருக்கும்.

en: Save book pages
ta: புத்தகப் பக்கங்களைச் சேமிக்க

en: This book has been modified by another user, the changes could not be saved.
ta: இந்தப் புத்தகங்களின் பக்கங்கள் பிறிதொரு பயனரால் மாற்றப்பட்டுள்ளந. மாற்றங்களைச் சேமிக்க இயலவில்லை.

en: Title changed from %original to %current.
ta: தலைப்பு %original லிருந்து %current க்கு மாற்றப்பட்டுவிட்டது.

en: Updated book %title.
ta: %title புத்தகம் புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: book: updated %title.
ta: புத்தக
    ம்:  %title புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: Update book outline
ta: புத்தகப் பொருளடக்கத்தைப் புதுப்பிக்க

en: Remove from book outline
ta: நூல் வரைமுறையிலிருந்து விலக்கு

en: No changes were made
ta: எவ்வித மாறுதலும் செய்யப்படவில்லை

en: The post has been added to the selected book. You may now position it relative to other pages.
ta: இந்த இடுகை குறிப்பிட்ட புத்தகத்தில் சேர்க்கப்பட்டது. இப்போது நீங்கள் இதனை மற்ற பக்கங்களுக்கு ஒப்பு நோக்க  சரியான இடத்தில் நிலை நிறுத்தலாம்.

en: The book outline has been updated.
ta: புத்தகத்தின் பொருளடக்கம் புதுப்பிக்கப்பட்டது

en: There was an error adding the post to the book.
ta: இந்தப் புத்தகத்தில், புதிய பக்கத்தினை இணைப்பதில் பிழை ஏற்பட்டுள்ளது.

en: Are you sure you want to remove %title from the book hierarchy?
ta: புத்தக நிலைமுறையிலிருந்து உண்மையாகவே நீங்கள் %title யினை நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: The post has been removed from the book.
ta: இந்தப் பக்கம் புத்தகத்திலிருந்து நீக்கப்பட்டு விட்டது

en: Show a printer-friendly version of this book page and its sub-pages.
ta: அச்சிடுவதற்கு ஏற்ற பதிப்பில் புத்தகப் பக்கங்களையும் அதன் உப-பக்கங்களையும் காண்பிக்க

en: Show block on all pages
ta: தொகுப்பினை அனைத்து பக்கங்களிலும் காண்பிக்க

en: Show block only on book pages
ta: தொகுப்பினை புத்தகப் பக்கங்களில் மட்டும் காண்பிக்க

en: This is the top-level page in this book.
ta: இதுவே இப்புத்தகத்திலுள்ள மேல்-நிலைப் பக்கமாகும்.

en: No book selected.
ta: எந்த நூலும் தெரிவுசெய்யப்படவில்லை.

en: Re-order book pages and change titles
ta: புத்தகப்பக்கங்களையும் மறு வரிசைப்படுத்தி தலைப்புகளை மாற்ற

en: No books available.
ta: எந்த நூல்களும் இல்லை.

en: Adding and managing book content
ta: நூல் உள்ளடக்கத்தை சேர்க்கவும் நிர்வகிக்கவும்

en: Printing books
ta: அச்சிடும் நூல்கள்

en: Create new books
ta: புதிய நூற்களை உருவாக்கு

en: View printer-friendly books
ta: அச்சடிப்பி-இணக்க நூல்கள் பார்க்கவும்

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை

en: Book settings
ta: புத்தக அமைப்புகள்
