Livre (1.0.5) - en to ta translation catalogue (15 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Weight
ta: நிறை

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Go to previous page
ta: முந்தைய பக்கத்திற்கு செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கத்திற்கு செல்

en: Book
ta: புத்தகம்

en: View
ta: நோக்குக

en: Node
ta: கணு

en: Page
ta: பக்கம்

en: Menus
ta: பட்டிகள்
