Livre (1.0.6) - en to cy translation catalogue (67 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: List
cy: Rhestr

en: Remove
cy: Symud

en: Edit
cy: Golygu

en: - None -
cy: - Dim -

en: Weight
cy: Pwysau

en: Parent
cy: Rhiant

en: Pages at a given level are ordered first by weight and then by title.
cy: Mae tudalennau ar lefel galw yn cael eu archebu'n gyntaf drwy bwysau ac yna drwy bennawd.

en: Depth
cy: Dyfnder

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: Go to parent page
cy: Ewch i dudalen rhiant

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Book
cy: Llyfr

en: Node ID
cy: ID Nod

en: Outline
cy: Amlinell

en: View
cy: Gweld

en: Node
cy: Nod

en: Parent item
cy: Eitem rhiant

en: Add child page
cy: Ychwanegu tudalen plant

en: Printer-friendly version
cy: Fersiwn sy'n gyfeillgar wrth argraffu

en: Remove from outline
cy: Symud o'r amlinelliad

en: Unknown export format.
cy: Fformat allfudo anhysbys.

en: Page
cy: Tudalen

en: Sort order
cy: Dosbarthu trefn

en: Up
cy: I fyny

en: Books
cy: Llyfrau

en: Menus
cy: Dewislenni

en: Book navigation
cy: Mordwyaeth llyfr

en: Top level book
cy: Llyfr lefel uchaf

en: Change book (update list of parents)
cy: Newid y llyfr (diweddaru'r rhest o rieni)

en: Manage your site's book outlines.
cy: Rheoli amlinelliadau llyfr yn eich safle.

en: Book navigation block display
cy: Dangos mordwyaeth bloc llyfr

en: Add to book outline
cy: Ychwanegu at amlinelliad llyfr

en: Book outline
cy: Amlinelliad o'r llyfr

en: This will be the top-level page in this book.
cy: Hwn fydd y dudalen ar lefel uchel yn y llyfr yma

en: Collaboration
cy: Cydweithio

en: New book
cy: Llyfr newydd

en: Your page will be a part of the selected book.
cy: Bydd eich tudalen yn ran o'r llyfr dewisol.

en: The book the node is in.
cy: Y llyfr y mae'r nod ynddo.

en: The weight of the book page.
cy: Pwysau tudalen y llyfr.

en: The parent book node.
cy: Nod llyfr rhiant.

en: Save book pages
cy: Arbed tudalennau llyfr

en: This book has been modified by another user, the changes could not be saved.
cy: Mae'r llyfr yma wedi ei addasu gan ddefnyddiwr arall, a nid oedd modd arbed y newidiadau.

en: Title changed from %original to %current.
cy: Pennawd wedi newid o %original i %current.

en: Updated book %title.
cy: Llyfr %title wedi ei ddiweddaru.

en: book: updated %title.
cy: llyfr: wedi diweddaru %title.

en: Update book outline
cy: Diweddaru amlinelliad llyfr

en: Remove from book outline
cy: Symud o amlinelliad llyfr

en: No changes were made
cy: Dim newidiadau wedi ei wneud

en: The post has been added to the selected book. You may now position it relative to other pages.
cy: Mae'r cofnod wedi ei ychwanegu at y llyfr dewisol. Gallwch nawr ei leoli'n berthnasol i dudalennau eraill.

en: The book outline has been updated.
cy: Mae amlinelliad o'r llyfr wedi ei ddiweddaru.

en: There was an error adding the post to the book.
cy: Roedd gwall wrth ychwanegu y cofnod i'r llyfr.

en: %title has associated child pages, which will be relocated automatically to maintain their connection to the book. To recreate the hierarchy (as it was before removing this page), %title may be added again using the Outline tab, and each of its former child pages will need to be relocated manually.
cy: Mae gan dudalennau plant %title cysylltiedig, a fydd yn cael eu adleoli'n awtomatig i gadw eu cyswllt â´r llyfr. I ail greu yr hierarchaeth (fel yr oedd cyn symud y dudalen yma), gall %title ei ychwanegu eto gan ddefnyddio label Amlinelliad, ac bydd pob un o'i dudalennau plant blaenorol angen eu adleoli gyda llaw.

en: %title may be added to hierarchy again using the Outline tab.
cy: Gall %title ei ychwanegu i'r hierarchaeth eto gan ddefnyddio'r tab Amlinelliad.

en: Are you sure you want to remove %title from the book hierarchy?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau symud %title o hierarchaeth llyfr?

en: The post has been removed from the book.
cy: Mae'r cofnod wedi ei symud o'r llyfr.

en: Show a printer-friendly version of this book page and its sub-pages.
cy: Dangos fersiwn sy'n gyfeillgar wrth argraffu ar dudalen y llyfr yma a'i is-dudalennau.

en: Show block on all pages
cy: Dangos y bloc ar bob tudalen

en: Show block only on book pages
cy: Dangos bloc ar dudalennau llyfr yn unig

en: This is the top-level page in this book.
cy: Hwn yw'r dudalen lefel uchaf yn y llyfr yma.

en: No book selected.
cy: Dim llyfr wedi ei ddewis.

en: %title is part of a book outline, and has associated child pages. If you proceed with deletion, the child pages will be relocated automatically.
cy: Mae %title yn ran o amlinell y llyfr, ac mae ganddo dudalennau sy'n gysylltiedig â phlant. Os ydych yn parhau i'w ddileu, bydd tudalennau plant yn cael eu aileoli yn awtomatig.

en: Re-order book pages and change titles
cy: Ail-archebu tudalennau llyfr a newid penawdau

en: No books available.
cy: Does dim llyfrau ar gael.
