Livre (1.0.6) - en to vi translation catalogue (77 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: List
vi: Danh sách

en: Remove
vi: Xoá

en: Edit
vi: Sửa

en: - None -
vi: - Không -

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Parent
vi: Cấp trên

en: Pages at a given level are ordered first by weight and then by title.
vi: Các trang ở một cấp độ đã cho được sắp thứ tự đầu tiên theo độ nặng, sau đó theo tiêu đề.

en: Depth
vi: Độ sâu

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Go to previous page
vi: Đến trang kế trước

en: Go to parent page
vi: Đến trang cha

en: Go to next page
vi: Đến trang sau

en: Node ID
vi: ID node

en: Outline
vi: Tóm tắt

en: View
vi: Xem

en: Parent item
vi: Phần tử cha

en: Add child page
vi: Thêm trang con

en: Printer-friendly version
vi: Phiên bản để in

en: Remove from outline
vi: Xóa khỏi tóm tắt

en: Unknown export format.
vi: Không rõ định dạng xuất ra.

en: Add content
vi: Thêm nội dung

en: Page
vi: Trang

en: Sort order
vi: Thứ tự sắp xếp

en: Up
vi: Lên

en: Books
vi: Sách

en: Allowed content types
vi: Các kiểu nội dung được phép

en: Menus
vi: Trình đơn

en: Book navigation
vi: Điều hướng sách

en: About
vi: Giới thiệu

en: Change book (update list of parents)
vi: Thay đổi sách (cập nhật danh sách các mục cấp trên)

en: Manage your site's book outlines.
vi: Quản lý cấu trúc sách trên website.

en: Book navigation block display
vi: Hiển thị khối điều hướng sách

en: Add to book outline
vi: Thêm vào cấu trúc sách

en: Book outline
vi: Cấu trúc sách

en: This will be the top-level page in this book.
vi: Đây sẽ là trang sách cấp cao nhất trong quyển sách này.

en: Uses
vi: Sử dụng

en: Collaboration
vi: Cộng tác

en: Not in book
vi: Không nằm trong sách

en: New book
vi: Sách mới

en: Your page will be a part of the selected book.
vi: Trang của bạn sẽ là một phần của sách đã chọn.

en: Save book pages
vi: Lưu các trang sách

en: This book has been modified by another user, the changes could not be saved.
vi: Sách này đã được sửa bởi người dùng khác, nên các thay đổi sẽ không được lưu lại.

en: Title changed from %original to %current.
vi: Tiêu đề đã được đổi từ %original thành %current.

en: Updated book %title.
vi: Đã cập nhật sách %title.

en: book: updated %title.
vi: sách: đã cập nhật %title.

en: Update book outline
vi: Cập nhật cấu trúc sách

en: Remove from book outline
vi: Bỏ ra khỏi cấu trúc trang sách

en: No changes were made
vi: Không có thay đổi nào được thực hiện.

en: The post has been added to the selected book. You may now position it relative to other pages.
vi: Bài viết đã được thêm vào sách được chọn. Bây giờ, bạn có thể thay đổi vị trí của nó.

en: The book outline has been updated.
vi: Cấu trúc trang sách đã được cập nhật.

en: There was an error adding the post to the book.
vi: Có lỗi khi thêm bài viết vào sách.

en: %title has associated child pages, which will be relocated automatically to maintain their connection to the book. To recreate the hierarchy (as it was before removing this page), %title may be added again using the Outline tab, and each of its former child pages will need to be relocated manually.
vi: %title có các trang liên kết phía dưới, các trang này sẽ tự động được định vị lại để duy trì kết nối của chúng trong quyển sách. Để tạo lại phân cấp như trước đây, bạn có thể sử dụng thẻ Tóm tắt để tạo lại %title và các trang phía dưới trước đây phải được định vị lại thủ công.

en: %title may be added to hierarchy again using the Outline tab.
vi: %title có thể được thêm vào hệ phân cấp lần nữa thông qua tab Tóm tắt.

en: Are you sure you want to remove %title from the book hierarchy?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa %title khỏi hệ phân cấp của sách?

en: The post has been removed from the book.
vi: Bài viết đã được xóa khỏi sách

en: Show a printer-friendly version of this book page and its sub-pages.
vi: Hiện bản để in cho trang sách này và các trang con của nó.

en: Show block on all pages
vi: Hiển thị khối nội dung ở mọi trang

en: Show block only on book pages
vi: Chỉ hiển thị khối nội dung ở các trang sách

en: This is the top-level page in this book.
vi: Đây là trang sách cấp cao nhất trong quyển sách này.

en: No book selected.
vi: Không có quyển sách nào được chọn.

en: %title is part of a book outline, and has associated child pages. If you proceed with deletion, the child pages will be relocated automatically.
vi: %title là một phần của cấu trúc trang sách, và có liên kết với các trang con. Nếu bạn xóa nó đi, các trang con sẽ được tự động định vị lại.

en: Re-order book pages and change titles
vi: Sắp xếp lại và thay đổi tiêu đề các trang sách

en: No books available.
vi: Không tìm thấy sách nào.

en: Administer book outlines
vi: Quản lý cấu trúc sách

en: Adding and managing book content
vi: Tạo mới và quản lý nội dung của sách

en: Printing books
vi: In các sách

en: Users with the <em>View printer-friendly books</em> permission can select the <em>printer-friendly version</em> link visible at the bottom of a book page's content to generate a printer-friendly display of the page and all of its subsections.
vi: Những người dùng có quyền <em>Xem bản in của sách</em> có thể chọn liên kết <em>Bản in</em> ở cuối một trang sách, để tạo một trang tổng hợp nội dung, bao gồm trang đang xem cùng với các trang cấp dưới, để tiện cho việc in ấn.

en: The book module offers a means to organize a collection of related content pages, collectively known as a book. When viewed, this content automatically displays links to adjacent book pages, providing a simple navigation system for creating and reviewing structured content.
vi: Mô-đun sách cung cấp một phương tiện để tổ chức một bộ sưu tập của các trang nội dung liên quan, tập thể được biết đến như một cuốn sách. Khi xem, nội dung này sẽ tự động hiển thị liên kết đến các trang sách liền kề, cung cấp một hệ thống điều hướng đơn giản cho việc tạo ra và xem xét nội dung cấu trúc.

en: Create new books
vi: Tạo sách mới

en: View printer-friendly books
vi: Xem bản in của sách

en: View a book page and all of its sub-pages as a single document for ease of printing. Can be performance heavy.
vi: Xem một trang sách và tất cả các trang con của nó dưới dạng một văn bản duy nhất, để tiện cho việc in ấn. Chức năng này rất tốn tài nguyên của hệ thống

en: Allows users to create and organize related content in an outline.
vi: Cho phép người dùng tạo và tổ chức các nội dung liên quan thành một cấu trúc.

en: Weight for @title
vi: Độ nặng cho @title

en: No book content available.
vi: Không có nội dung sách
