Drupal LMS (1.1.0-beta2) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Cancel
ta: விலகு

en: Add
ta: சேர்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
ta: %revision-date ந் சீராய்வினை உறுதியாக முன்நிலைக்கு மாற்ற விரும்புகிறீர்களா?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
ta: %revision-date இலிருந்தான சீராய்வுகளை உறுதியாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: @type: deleted %title revision %revision.
ta: @type: %revision சீராய்விலிருந்து %title நீக்கப்பட்டது.

en: Copy of the revision from %date.
ta: %date இலிருந்தான சீராய்வுகளை நகலெடுக்க

en: Revision from %revision-date of @type %title has been deleted.
ta: %revision-date ல் நடைபெற்ற சீராய்வு %revision-date நீக்கப்பட்டது

en: @type: reverted %title revision %revision.
ta: @type:  %revision சீராய்விலிருந்து %title முன்நிலைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டது.
