Drupal LMS (1.1.13) - en to cy translation catalogue (52 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Title
cy: Pennawd

en: Next
cy: Nesaf

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Type
cy: Math

en: Actions
cy: Gweithredoedd

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Remove
cy: Symud

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: Edit
cy: Golygu

en: - None -
cy: - Dim -

en: Weight
cy: Pwysau

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: General settings
cy: Gosodiadau cyffredinol

en: True
cy: Gwir

en: False
cy: Anwir

en: Default
cy: Diofyn

en: Update
cy: Diweddaru

en: Add
cy: Ychwanegu

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Continue
cy: Parhau

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: 1 day | @count days
cy[0]: 1 diwrnod

en: Selected
cy: Wedi ei ddewis

en: Comment
cy: Sylw

en: Score
cy: Sgôr

en: Revisions
cy: Diwygiadau

en: Authored by
cy: Wedi ei awduro gan

en: Details
cy: Manylion

en: Start
cy: Dechrau

en: Authored on
cy: Wedi ei awduro ar

en: Full text
cy: Testun llawn

en: Revert
cy: Dychwelyd

en: Results
cy: Canlyniadau

en: Finished
cy: Wedi gorffen

en: Mandatory
cy: Gorfodol

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dychwelyd i'r diwygiad o %revision-date?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dileu diwygiad o %revision-date?

en: @type: deleted %title revision %revision.
cy: %type: %title diwygiad %revision wedi ei ddileu.

en: Selection type
cy: Math o ddewis

en: Error message
cy: Neges wall

en: Warning message
cy: Neges rybudd

en: Is one of
cy: Yn un o

en: Invalid
cy: Annilys

en: Copy of the revision from %date.
cy: Copi o'r diwygiad o %date.

en: Revision from %revision-date of @type %title has been deleted.
cy: Mae diwygiad o %revision-date o @type %title wedi cael ei ddileu.

en: @type: reverted %title revision %revision.
cy: @type: %title wedi ei ddychwelyd at ddiwygiad %revision.
