Drupal LMS (1.1.14) - en to vi translation catalogue (79 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Next
vi: Tiếp

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: Group
vi: Nhóm

en: Type
vi: Kiểu

en: Actions
vi: Thao tác

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Remove
vi: Xoá

en: Description
vi: Mô tả

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Edit
vi: Sửa

en: - None -
vi: - Không -

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: General settings
vi: Thiết lập chung

en: Back
vi: Trở lại

en: Label
vi: Nhãn

en: True
vi: Đúng

en: False
vi: Sai

en: Default
vi: Mặc định

en: Update
vi: Cập nhật

en: Add
vi: Thêm

en: ID
vi: Mã

en: User
vi: Người dùng

en: Continue
vi: Tiếp tục

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Answer
vi: Trả lời

en: 1 hour | @count hours
vi[0]: 1 giờ
vi[1]: @count giờ

en: 1 day | @count days
vi[0]: 1 ngày
vi[1]: @count ngày

en: Selected
vi: Được chọn

en: Roles
vi: Vai trò

en: Revision ID
vi: ID bản hiệu đính

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Score
vi: Điểm

en: Revisions
vi: Các bản duyệt

en: Warning
vi: Cảnh báo

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Details
vi: Chi tiết

en: Owner
vi: Chủ sở hữu

en: Start
vi: Khởi động

en: Link text
vi: Văn bản dùng làm liên kết

en: Class
vi: Lớp

en: false
vi: sai

en: true
vi: đúng

en: Student
vi: Sinh viên

en: Size of textfield
vi: Kích thước của trường dữ liệu bản văn

en: Authored on
vi: Viết lúc

en: Full text
vi: Bản văn đầy đủ

en: Revert
vi: Trở lại

en: Results
vi: Kết quả

en: Plugin
vi: Trình cắm

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Failed
vi: Thất bại

en: Finished
vi: Đã hoàn thành

en: Mandatory
vi: Bắt buộc

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc muốn trở lại về bản duyệt từ %revision-date?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc là muốn xoá bản duyệt từ %revision-date?

en: @type: deleted %title revision %revision.
vi: @type: đã xóa %title bản duyệt %revision.

en: Access denied.
vi: Truy cập bị từ chối

en: Started
vi: Đã bắt đầu

en: Error message
vi: Thông báo lỗi

en: Activities
vi: Hoạt động

en: Warning message
vi: Cảnh báo

en: In progress
vi: Đang tiến hành

en: Is one of
vi: Là một trong

en: Backwards navigation
vi: Quay lại các câu trước

en: Invalid
vi: Không hợp lệ

en: Machine-readable name
vi: Tên có thể được máy nhận diện

en: Copy of the revision from %date.
vi: Bản sao của bản duyệt từ %date.

en: Revision from %revision-date of @type %title has been deleted.
vi: Bản duyệt từ %revision-date của @type %title đã được xoá.

en: @type: reverted %title revision %revision.
vi: @type: đã đưa %title trở lại bản duyệt %revision.

en: Weight for @title
vi: Độ nặng cho @title

en: Restart
vi: Khởi động lại
