Loading Bar (8.x-1.0-beta1) - en to fil translation catalogue (11 entries)

en: Image size
fil: Laki ng larawan

en: Description
fil: Paglalarawan

en: - None -
fil: - Wala -

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Preview
fil: Masdan muna

en: View
fil: Tingnan

en: Configure
fil: Ayusin

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: - Select -
fil: - Pumili -

en: Right to left
fil: Kanan papuntang kaliwa

en: Left to right
fil: Kaliwa papuntang kanan
