Loading Bar (8.x-1.0-beta1) - en to ml translation catalogue (15 entries)

en: Image size
ml: ചിത്രത്തിന്റെ വലിപ്പം

en: Description
ml: വിവരണം

en: None
ml: ഇല്ല

en: - None -
ml: - ഇല്ല -

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Center
ml: കേന്ദ്രം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Label
ml: അടയാളം

en: Preview
ml: മുന്‍‌കാഴ്ച

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: Configure
ml: സജ്ജമാക്കല്‍

en: Color
ml: നിറം

en: Right to left
ml: വലത്തുനിന്നും ഇടത്തോട്ട്

en: Left to right
ml: ഇടത്തുനിന്നും വലത്തോട്ട്
