LocalGov Base (2.3.1) - en to ta translation catalogue (32 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Read more
ta: மேலும் படி

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: More
ta: மேலும்

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: Size
ta: அளவு

en: Search
ta: தேடல்

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Attachment
ta: இணைப்பு

en: Page
ta: பக்கம்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Location
ta: இடம்

en: Close
ta: மூடு

en: Messages
ta: செய்திகள்

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Hide
ta: மறை

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Sidebar first
ta: முதல் பக்கபட்டை

en: Secondary menu
ta: இரண்டாம்தரப் பட்டி

en: Sidebar second
ta: இரண்டாம் பக்கபட்டை
