LocalGov Base (2.1.2) - en to te translation catalogue (28 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Previous
te: ముందు

en: Next
te: తరువాత

en: Content
te: సారము

en: Read more
te: పూర్తిగా చదవండి

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: More
te: మరిన్ని

en: Overview
te: అవలోకనం

en: Size
te: కొలత

en: Search
te: వెతుకు

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Menu
te: మెనూ

en: Attachment
te: జోడింపు

en: Page
te: పేజీ

en: Breadcrumb
te: బ్రెడ్‌క్రంబ్

en: Location
te: ప్రాంతం

en: Address
te: చిరునామా

en: Close
te: మూసివేయి

en: Messages
te: సందేశాలు

en: ‹ Previous
te: ‹ మునుపటి

en: Next ›
te: తదుపరి ›

en: Go to first page
te: మొదటి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to last page
te: చివరి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Hide
te: దాచు

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: Current page
te: ప్రస్తుత పుట
