LocalGov Blogs (1.0.2) - en to fil translation catalogue (10 entries)

en: Body
fil: Nilalaman

en: Previous
fil: Nakaraan

en: Next
fil: Susunod

en: Categories
fil: Mga kategorya

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Default
fil: Pamantayan

en: All
fil: Lahat

en: Page
fil: Pahina

en: Blocks
fil: Mga tipak

en: Featured
fil: Itinatampok
