LocalGov Blogs (1.0.2) - en to vi translation catalogue (19 entries)

en: Body
vi: Nội dung

en: Previous
vi: Trước

en: Next
vi: Tiếp

en: Categories
vi: Mục phân loại

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Image
vi: Ảnh

en: Default
vi: Mặc định

en: Attachment
vi: Đính kèm

en: All
vi: Tất cả

en: Page
vi: Trang

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Blocks
vi: Khối

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Featured
vi: Tính năng

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần
