LocalGov Bus Data (1.0.0-alpha6) - en to vi translation catalogue (51 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Type
vi: Kiểu

en: more
vi: thêm

en: Homepage
vi: Trang chủ

en: Overview
vi: Tổng quan

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Message
vi: Thông điệp

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Default
vi: Mặc định

en: Sunday
vi: Chủ nhật

en: Monday
vi: Thứ hai

en: Tuesday
vi: Thứ ba

en: Wednesday
vi: Thứ tư

en: Thursday
vi: Thứ năm

en: Friday
vi: Thứ sáu

en: Saturday
vi: Thứ bảy

en: Schedule
vi: Lịch trình

en: Timestamp
vi: Nhãn thời gian

en: ID
vi: Mã

en: Attachment
vi: Đính kèm

en: Error
vi: Lỗi

en: All
vi: Tất cả

en: Area
vi: Diện tích

en: Page
vi: Trang

en: Location
vi: Vị trí

en: Success
vi: Thành công

en: Start Date
vi: Ngày bắt đầu

en: End Date
vi: Ngày kết thúc

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Start
vi: Khởi động

en: End
vi: Kết thúc

en: Destination
vi: Nơi đến

en: Operator
vi: Toán tử

en: Duration
vi: Thời lượng

en: Street
vi: Đường

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Stop
vi: Dừng

en: Long name
vi: Tên dài

en: Hour
vi: Giờ

en: Days
vi: Ngày

en: Display label
vi: Hiện nhãn hàng

en: Locality
vi: Vùng

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: and
vi: và

en: Direction
vi: Hướng

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần
