LocalGov Consultations (2.0.0-alpha3) - en to ta translation catalogue (25 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Status
ta: நிலை

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Unsubscribe
ta: சந்தா விலக்க

en: On
ta: சரி

en: Categories
ta: வகைகள்

en: Date
ta: தேதி

en: Reset
ta: மீளமை

en: Category
ta: பிரிவு

en: Default
ta: இயல்பான

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Node
ta: கணு

en: Page
ta: பக்கம்

en: Off
ta: இல்லை

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Location
ta: இடம்

en: active
ta: செயலில்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Keyword
ta: திறவுச்சொல்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Alternative text
ta: மாற்று உரை
