LocalGov Consultations (2.0.0-alpha3) - en to vi translation catalogue (29 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Status
vi: Trạng thái

en: Email address
vi: Địa chỉ thư điện tử

en: Unsubscribe
vi: Hủy đăng ký

en: On
vi: Bật

en: Categories
vi: Mục phân loại

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Default
vi: Mặc định

en: Summary
vi: Tóm tắt

en: Page
vi: Trang

en: Off
vi: Tắt

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Location
vi: Vị trí

en: active
vi: hoạt động

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Department
vi: Phòng ban

en: Documents
vi: Tài liệu

en: Complete
vi: Hoàn thành

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Keyword
vi: Từ khóa

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Paragraph
vi: Đoạn

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần
