LocalGov Core (2.15.1) - en to vi translation catalogue (47 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Operations
vi: Thao tác

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Action
vi: Thao tác

en: Size
vi: Dung lượng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Use count
vi: Số lần dùng

en: Image
vi: Ảnh

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: True
vi: Đúng

en: Default
vi: Mặc định

en: Filename
vi: Tên tập tin

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Files
vi: Các tập tin

en: All
vi: Tất cả

en: Published
vi: Đã công bố

en: Filter
vi: Lọc

en: Fields
vi: Các trường

en: Thumbnail
vi: Ảnh thu nhỏ

en: Media
vi: Phương tiện

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Arguments
vi: Tham số

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Replacement patterns
vi: Các mẫu thay thế

en: Page header
vi: Phần đầu trang

en: Document
vi: Tài liệu

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Used in
vi: Được dùng trong

en: Editor
vi: Bộ soạn thảo

en: Used
vi: Dùng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Featured
vi: Tính năng

en: Permanent
vi: Lâu dài

en: Temporary
vi: Tạm thời

en: No files available.
vi: Không có tệp nào.

en: MIME type
vi: Loại MIME

en: Upload date
vi: Ngày tải lên

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: @argument title
vi: Tiêu đề tham số @argument

en: @argument input
vi: Nhập vào tham số @argument

en: No media available.
vi: Không có phương tiện nào.

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Use replacement tokens from the first row
vi: Dùng dữ liệu từ dòng đầu tiên để thay thế vào các chuỗi đại diện
