LocalGov Directories (3.4.1) - en to ta translation catalogue (26 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Delete
ta: அழி

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: List
ta: பட்டியல்

en: On
ta: சரி

en: Edit
ta: மாற்று

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Weight
ta: எடை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: All
ta: எல்லா

en: Off
ta: இல்லை

en: Location
ta: இடம்

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Directory
ta: கோப்பகம்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: File attachments
ta: கோப்பு இணைப்புகள்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Sort direction
ta: வரிசை திசை

en: Embed
ta: உட்பொதி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Sort settings
ta: வரிசை அமைப்புகள்
