LocalGov Directories (3.4.5) - en to fil translation catalogue (10 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Author
fil: May akda

en: List
fil: Listahan

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: File attachments
fil: Pag-angkat ng mga talaksan
