LocalGov Elections (2.1.0-beta1) - en to fil translation catalogue (17 entries)

en: Status
fil: Kalagayan

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: view
fil: tingnan

en: Date
fil: Petsa

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Default
fil: Pamantayan

en: Add
fil: Idagdag

en: All
fil: Lahat

en: Block
fil: Tipak

en: Page
fil: Pahina

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: File size
fil: Laki ng talaksan

en: - Select -
fil: - Pumili -
