LocalGov Elections (2.0.0-beta1) - en to vi translation catalogue (46 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Description
vi: Mô tả

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Action
vi: Thao tác

en: On
vi: Bật

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: view
vi: xem

en: File
vi: Tập tin

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Label
vi: Nhãn

en: Default
vi: Mặc định

en: Summary
vi: Tóm tắt

en: Time
vi: Thời gian

en: Add
vi: Thêm

en: Notes
vi: Ghi chú

en: ID
vi: Mã

en: All
vi: Tất cả

en: Area
vi: Diện tích

en: Block
vi: Khối

en: Page
vi: Trang

en: Off
vi: Tắt

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: File size
vi: Kích cỡ tập tin

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Provider
vi: Nhà cung cấp

en: Votes
vi: Phiếu bình chọn

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Results
vi: Kết quả

en: Plugin
vi: Trình cắm

en: County
vi: Hạt

en: Analysis
vi: Phân tích

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Paragraph
vi: Đoạn

en: - Select -
vi: - Chọn -

en: Abbreviation
vi: Viết tắt

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Fetch
vi: _Lấy

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Updating...
vi: Đang cập nhật...
