LocalGov Events (3.1.0) - en to fil translation catalogue (7 entries)

en: Body
fil: Nilalaman

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Categories
fil: Mga kategorya

en: Date
fil: Petsa

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Page
fil: Pahina
