LocalGov Events (3.2.1) - en to vi translation catalogue (32 entries)

en: Body
vi: Nội dung

en: Delete
vi: Xóa

en: Categories
vi: Mục phân loại

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Image
vi: Ảnh

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Event
vi: Sự Kiện

en: Page
vi: Trang

en: Location
vi: Vị trí

en: Price
vi: Giá

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Events
vi: Sự kiện

en: Start date
vi: Ngày bắt đầu

en: End date
vi: Ngày kết thúc

en: Provider
vi: Nhà cung cấp

en: Do nothing
vi: Không làm gì

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Today
vi: Hôm nay

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Unpublish
vi: Ngưng xuất bản

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Action type
vi: Loại thao tác

en: This week
vi: Tuần này

en: Dates
vi: Ngày

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Tomorrow
vi: Ngày mai

en: Choose date range
vi: Chọn dãy ngày tháng

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
