LocalGov Forms (1.0.0-beta11) - en to vi translation catalogue (28 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Previous
vi: Trước

en: Next
vi: Tiếp

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: More
vi: Thêm

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Preview
vi: Xem trước

en: View
vi: Xem

en: Notes
vi: Ghi chú

en: Always
vi: Luôn luôn

en: Roles
vi: Vai trò

en: File name
vi: Tên tập tin

en: Normal
vi: Bình thường

en: Example
vi: Ví dụ

en: Start
vi: Khởi động

en: Role
vi: Vai trò

en: Complete
vi: Hoàn thành

en: Unavailable
vi: Không có sẵn

en: Available
vi: Có sẵn

en: Hide all
vi: Ẩn tất cả

en: Show all
vi: Hiện tất cả

en: Save Draft
vi: Lưu bản nháp

en: Address 2
vi: Địa chỉ 2

en: Address 1
vi: Địa chỉ 1

en: Webform settings
vi: Thiết lập webform
