LocalGov Microsites Base (2.0.11) - en to fil translation catalogue (10 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Content
fil: Nilalaman

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Search
fil: Hanapin

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: Main menu
fil: Pangunahing menu

en: Sidebar first
fil: Unang baras sa gilid

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina

en: Sidebar second
fil: Pangalawang baras sa gilid
