LocalGov Microsites Base (2.0.11) - en to ta translation catalogue (16 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Search
ta: தேடல்

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Close
ta: மூடு

en: Messages
ta: செய்திகள்

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: Sidebar first
ta: முதல் பக்கபட்டை

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Sidebar second
ta: இரண்டாம் பக்கபட்டை

en: Footer menu
ta: அடிக்குறிப்பு பட்டி
