LocalGov Microsites Group (4.0.5) - en to cy translation catalogue (28 entries)

en: Body
cy: Corff

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Content
cy: Cynnwys

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Language
cy: Iaith

en: Enable
cy: Galluogi

en: Disable
cy: Analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: On
cy: Ymlaen

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: Modules
cy: Modiwlau

en: Add term
cy: Ychwanegu term

en: Active
cy: Gweithredol

en: Site name
cy: Enw'r safle

en: Off
cy: I ffwrdd

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: Hostname
cy: Enw gwesteiwr

en: Normal
cy: Cyffredin

en: Start
cy: Dechrau

en: End
cy: Diwedd

en: Add user
cy: Ychwanegu defnyddiwr

en: Webform
cy: Ffurf gwe

en: Slogan
cy: Arwyddair

en: Menus
cy: Dewislenni

en: Default 403 (access denied) page
cy: Tudalen rhagosod 403 (mynediad wedi ei wrthod)

en: Default 404 (not found) page
cy: Tudalen rhagosod 404 (heb ddarganfod)

en: Disabled modules
cy: Modiwlau wedi eu anablu
