LocalGov Microsites Group (all releases) - en to cy translation catalogue (48 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: delete
cy: dileu

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Content
cy: Cynnwys

en: Author
cy: Awdur

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Language
cy: Iaith

en: Enable
cy: Galluogi

en: Disable
cy: Analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: On
cy: Ymlaen

en: Edit
cy: Golygu

en: Reset
cy: Ailosod

en: Weight
cy: Pwysau

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: edit
cy: golygu

en: Default
cy: Diofyn

en: Modules
cy: Modiwlau

en: Updated
cy: Newidwyd

en: Add term
cy: Ychwanegu term

en: All
cy: I gyd

en: Active
cy: Gweithredol

en: Page
cy: Tudalen

en: Site name
cy: Enw'r safle

en: Off
cy: I ffwrdd

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: Hostname
cy: Enw gwesteiwr

en: Normal
cy: Cyffredin

en: Events
cy: Digwyddiadau

en: Start
cy: Dechrau

en: End
cy: Diwedd

en: No terms available.
cy: Dim termau ar gael.

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Add user
cy: Ychwanegu defnyddiwr

en: Blogs
cy: Blogiau

en: Slogan
cy: Arwyddair

en: Apply
cy: Ceisio

en: Menus
cy: Dewislenni

en: Offset
cy: Ongli

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>

en: Recent blog posts
cy: Cofnodion blog diweddar

en: Default 403 (access denied) page
cy: Tudalen rhagosod 403 (mynediad wedi ei wrthod)

en: Default 404 (not found) page
cy: Tudalen rhagosod 404 (heb ddarganfod)

en: Disabled modules
cy: Modiwlau wedi eu anablu
