LocalGov Microsites Group (4.3.1) - en to fil translation catalogue (33 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: delete
fil: tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Group
fil: Grupo

en: Author
fil: May akda

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Language
fil: Wika

en: Disable
fil: Pahintuin

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Back
fil: Bumalik

en: Default
fil: Pamantayan

en: Modules
fil: Mga modulo

en: Updated
fil: Nabago

en: Add term
fil: Magdagdag nang kataga

en: All
fil: Lahat

en: Active
fil: Aktibo

en: Page
fil: Pahina

en: Site name
fil: Pangalan ng sityo

en: Roles
fil: Mga papel

en: Add user
fil: Magdagdag nang tagagamit

en: Blogs
fil: Mga blog

en: Menus
fil: Mga menu

en: Dashboard
fil: Dashbord

en: Main menu
fil: Pangunahing menu

en: Recent content
fil: Mga nilalaman na kumakailan lamang
