LocalGov Microsites Group (4.3.1) - en to ta translation catalogue (23 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: delete
ta: நீக்குக

en: Submit
ta: சமர்ப்பிக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Language
ta: மொழி

en: Disable
ta: செயலற்றதாக்குக

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: Weight
ta: நிறை

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: தொகுக்க

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: Active
ta: இயங்கும்

en: Page
ta: பக்கம்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Hostname
ta: ஓம்புனர் பெயர்

en: Blogs
ta: வலைப்புக்கள்

en: Menus
ta: பட்டிகள்

en: Recent blog posts
ta: தற்போதைய வலைப்பு அஞ்சல்கள்
