LocalGov Microsites Group (4.3.1) - en to ta translation catalogue (57 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Group
ta: குழுமம்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Language
ta: மொழி

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: On
ta: சரி

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: Weight
ta: எடை

en: Center
ta: மையம்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Default
ta: இயல்பான

en: Top
ta: மேல்

en: Modules
ta: மாட்யூல்கள்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Content Types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Add term
ta: சொல்லை இணை

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: All
ta: எல்லா

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Page
ta: பக்கம்

en: Bottom
ta: கீழ்

en: Taxonomy terms
ta: வகைப்பாட்டியல் சொற்கள்

en: Site name
ta: தள பெயர்

en: Off
ta: இல்லை

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Domain
ta: இணையகளம்

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: No terms available.
ta: எந்த பகுப்பொருளும் இல்லை.

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Add user
ta: பயனரை சேர்

en: Blogs
ta: வலைதளங்கள்

en: Slogan
ta: முழக்க வாசகம்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Bold
ta: தடிப்பு

en: Menus
ta: பட்டிகள்

en: Default theme
ta: இயல்பான தீம்

en: Dashboard
ta: முகப்பு பெட்டகம்

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Recent blog posts
ta: சமீபத்தைய இடுகைகள்

en: Default 403 (access denied) page
ta: இயல்பான 403 (அணுகுதல் மறுக்கப்பட்டது) பக்கம்

en: Default 404 (not found) page
ta: இயல்பான 404 (காணப்படவில்லை) பக்கம்

en: Disabled modules
ta: செயலிலில்லாத நீட்சிகள்

en: Site email address
ta: தள மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Recent content
ta: அண்மைய பதிவு

en: Error pages
ta: பிழை பக்கங்கள்
