LocalGov Microsites Group (4.3.1) - en to te translation catalogue (35 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Group
te: సమూహం

en: Author
te: రచయిత

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Language
te: భాష

en: Enable
te: చేతనించు

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Edit
te: మార్చు

en: Weight
te: భారం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Back
te: వెనక్కి

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Top
te: పైన

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: All
te: అన్నీ

en: Page
te: పేజీ

en: Site name
te: సైటు పేరు

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Normal
te: సాధారణ

en: Add user
te: వాడుకరిని చేర్చడం

en: Blogs
te: బ్లాగులు

en: Slogan
te: నినాదం

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Decline
te: తిరస్కరించు

en: - All -
te: - అన్ని -

en: Recent blog posts
te: ఇటీవలి బ్లాగు టపాలు

en: Disabled modules
te: అచేతన మాడ్యూళ్ళు

en: How this is used depends on your site's theme.
te: దీన్ని ఎలా ఉపయోగిస్తారనేది మీ సైటు అలంకారంపై ఆధారపడివుంటుంది.
