LocalGov Microsites Group (4.4.0) - en to vi translation catalogue (72 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: delete
vi: xoá

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Group
vi: Nhóm

en: Author
vi: Tác giả

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Enable
vi: Bật

en: Disable
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Center
vi: Giữa

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Back
vi: Trở lại

en: Default
vi: Mặc định

en: Top
vi: Đầu

en: Modules
vi: Mô-đun

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Content Types
vi: Các kiểu Nội dung

en: Add term
vi: Thêm từ liệu

en: Email
vi: Thư điện tử

en: All
vi: Tất cả

en: Active
vi: Hoạt động

en: Page
vi: Trang

en: Bottom
vi: Cuối

en: Taxonomy terms
vi: Các phân loại

en: Site name
vi: Tên website

en: Welcome
vi: Chào mừng

en: Roles
vi: Vai trò

en: Normal
vi: Bình thường

en: Domain
vi: Miền

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Inactive
vi: Không hoạt động

en: Owner
vi: Chủ sở hữu

en: Events
vi: Sự kiện

en: Start
vi: Khởi động

en: End
vi: Kết thúc

en: No terms available.
vi: Không có từ liệu nào.

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Add user
vi: Thêm người dùng

en: Accept
vi: Chấp nhận

en: Blogs
vi: Blog

en: News
vi: Tin tức

en: Slogan
vi: Khẩu hiệu

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Bold
vi: In Đậm

en: Menus
vi: Trình đơn

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Default theme
vi: Giao diện mặc định

en: Decline
vi: Từ chối

en: Site settings
vi: Thiết lập Site

en: Dashboard
vi: Trang tổng hợp

en: Main menu
vi: Trình đơn chính

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Recent blog posts
vi: Các bài blog gần đây

en: Default 403 (access denied) page
vi: Trang 403 (truy cập bị từ chối) mặc định

en: Default 404 (not found) page
vi: Trang 404 (không tìm thấy trang) mặc định

en: Recent content
vi: Nội dung mới

en: How this is used depends on your site's theme.
vi: Cách dùng phần này sẽ phụ thuộc vào giao diện trang web bạn đang dùng.

en: This page is displayed when the requested document is denied to the current user. Leave blank to display a generic "access denied" page.
vi: Trang này sẽ được hiển thị khi tài liệu được yêu cầu bị từ chối cho người sử dụng hiện tại xem. Để trống để hiển thị trang "truy cập bị từ chối" mặc định.

en: This page is displayed when no other content matches the requested document. Leave blank to display a generic "page not found" page.
vi: Trang này được hiển thị khi không có nội dung phù hợp với yêu cầu của người dùng. Để trống để hiển thị trang "không tìm thấy" mặc định.

en: Error pages
vi: Các trang lỗi

en: The path '%path' is either invalid or you do not have access to it.
vi: Đường dẫn '%path' không hợp lệ, hoặc bạn không có quyền truy cập vào trang này.

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
