LocalGov News (2.5.0) - en to vi translation catalogue (24 entries)

en: Body
vi: Nội dung

en: On
vi: Bật

en: Categories
vi: Mục phân loại

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Image
vi: Ảnh

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Feed
vi: Nguồn tin

en: True
vi: Đúng

en: All
vi: Tất cả

en: Page
vi: Trang

en: Off
vi: Tắt

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: News
vi: Tin tức

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Featured
vi: Tính năng

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
