LocalGov News (2.5.1) - en to fil translation catalogue (9 entries)

en: Body
fil: Nilalaman

en: Categories
fil: Mga kategorya

en: Date
fil: Petsa

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: All
fil: Lahat

en: Page
fil: Pahina

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: Featured
fil: Itinatampok
