LocalGov Open Referral (2.1.0) - en to vi translation catalogue (17 entries)

en: Taxonomy
vi: Luật phân loại

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: ID
vi: Mã

en: Data type
vi: Kiểu dữ liệu

en: Vocabulary
vi: Từ vựng

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Contexts
vi: Ngữ cảnh

en: taxonomy
vi: luật phân loại

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
