LocalGov Outpost (2.1.0-alpha11) - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Closed
ta: மூடப்பட்டது

en: Cost
ta: விலை

en: On
ta: சரி

en: Category
ta: பிரிவு

en: Name
ta: பெயர்

en: Maximum age
ta: அதிகபட்ச வயது

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Off
ta: இல்லை

en: Location
ta: இடம்

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: File attachments
ta: கோப்பு இணைப்புகள்
