LocalGov Outpost (2.1.0-alpha11) - en to fil translation catalogue (6 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Name
fil: Pangalan

en: Contact
fil: Pakikipag-ugnay

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: File attachments
fil: Pag-angkat ng mga talaksan
